தமிழ்நாடு அரசு விடுமுறை நாட்கள் பட்டியல் மற்றும் மாநில அரசு பொது விடுமுறை நாட்கள் பட்டியல் அளித்துளோம். இந்த வருடம் 23 பொது விடுமுறைகளை மாநில அரசு அறிவித்துள்ளது. கூட்டுறவு வங்கிகள் உட்பட அனைத்து அரசு அலுவலகங்கள், வங்கிகளுக்கு இந்த விடுமுறை நாட்கள் பொருந்தும். விடுமுறை நாட்கள் மகிழ்ச்சியாக கொண்டாட எங்கள் சார்பாக வாழ்த்துக்கள்.
Tamil Nadu Government Public Holiday List 2021
# Public Holidays Date Day
1 New Year’s Day 01.01.21 Friday
2 Pongal 14.01.21 Thursday
3 Thiruvalluvar Day 15.01.21 Friday
4 Uzhavar Thirunal 16.01.21 Saturday
5 Republic Day 26.01.21 Tuesday
6 Annual closing of Banks 01.04.21 Thursday
7 Good Friday 02.04.21 Friday
8 Telugu New Year’s Day 13.04.21 Tuesday
9 Tamil New Year’s Day 14.04.21 Wednesday
10 Mahaveer Jayanthi 25.04.21 Sunday
11 May Day 01.05.21 Saturday
12 Ramzan (Idul Fitr) 14.05.21 Friday
13 Bakrid (Idul Azha) 21.07.21 Wednesday
14 Independence Day 15.08.21 Sunday
15 Muharram 20.08.21 Friday
16 Krishna Jayanthi 30.08.21 Monday
17 Vinayakar Chathurthi 10.09.21 Friday
18 Gandhi Jayanthi 02.10.21 Saturday
19 Ayutha Pooja 14.10.21 Thursday
20 Vijaya Dasami 15.10.21 Friday
21 Milad-un-Nabi 19.10.21 Tuesday
22 Deepavali 04.11.21 Thursday
23 Christmas 25.12.21 Saturday