பல முறை விமான நிலையத்தில் பயணிகள் வானிலை அல்லது தொழில்நுட்ப நிலைமைகள் காரணமாக தாமதமாக விமானங்களை எதிர்கொள்கின்றனர். ஒரு சிலர் பயணப் பயணிகளாக நேரத்தை செலவிடுகிறார்கள். சலிப்படையாமல், இப்போது நீங்கள் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்க அந்த நேரத்தை செலவிடலாம்.
முதல் முறையாக சென்னை விமான நிலையத்தில் பி.வி.ஆர் சினிமாஸின் 5 திரைகளை கொண்ட திரையரங்கம் திறக்கப்படுகிறது இது இந்தியாவின் மிகப்பெரிய மல்டிபிளக்ஸ் சங்கிலியாக இருக்கும்! இந்த ஐந்து திரைகளும் பல நிலை கார் பார்க்கிங் வளாகத்தில் கட்டப்படும் என்று தி இந்து தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.
இந்த வளாகம் தற்போது கட்டுமானத்தில் உள்ளது. மேலும், இந்த மல்டிபிளக்ஸ் ஒலிம்பியா குழுமத்தால் 250 கோடி ரூபாய். இந்தத் திட்டம் ஒரு தியேட்டரைக் கட்டுவது மட்டுமல்லாமல், உணவு மற்றும் பானங்களுக்கான பல்வேறு விருப்பங்களையும் கொண்டுள்ளது. சமீபத்தில், பி.வி.ஆர் லிமிடெட் நிறுவனத்தின் தலைமை வளர்ச்சி மற்றும் மூலோபாய அதிகாரியான பிரமோத் அரோரா தி இந்துவிடம் கூறினார்: “ஆம், நாங்கள் 1,000 திரைகளுக்கு மேல் ஐந்து திரைகளைக் கொண்டிருப்போம்.
ஒலிம்பியா குழுமத்தால் கட்டப்பட்டு வரும் வளாகத்தில் இது வரும். நாங்கள் சினிமா பங்காளிகள். ” “இந்த வசதி 2021 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாம் பாதியில் செயல்படும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார். இலக்கு பார்வையாளர்களைப் பற்றி மேலும் விளக்கிய அரோரா, “சென்னை விமான நிலையத்தின் நன்மை என்னவென்றால், அது நகரத்தின் ஒரு பகுதியாகும் … நகரத்திலிருந்து 80 சதவீத மக்களையும், போக்குவரத்து பயணிகளில் 20 சதவீதத்தினரையும் நாங்கள் பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறோம்” என்று கூறினார்.
சென்னை நகரத்தில் மட்டும் 292 ஆக்டிவ் ஸ்கிரீன்கள் உள்ளன, மொத்தம் 1,18,500 இடங்கள் உள்ளன என்று தி இந்து மேலும் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கிடையில், இந்திய விமான நிலைய ஆணையத்தின் அதிகாரிகள் (ஏஏஐ) இந்த செய்தியை மேலும் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர்; “இது பயணிகளுக்கு தங்கள் கார்களை நிறுத்துவதற்கும், ஷாப்பிங் செய்வதற்கும், ஒரு படம் பார்ப்பதற்கும் வசதியாக இருக்கும் வகையில் கட்டப்படும்.
சென்னை மெட்ரோ ரயில் நிலையத்தின் இருபுறமும் 27 மீட்டர் உயரத்தில் இந்த வசதி வருகிறது ”என்று அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். மேலும், பார்க்கிங் வசதி சுமார் 2,000 கார்களை தங்க வைக்க முடியும் என்று அதிகாரி மேலும் கூறினார்